Thư mục nhân viên của Shriver

 

Giáo viên

Amanda Morales - Giáo dục đặc biệt amanda.morales@apsva.us
Kristen Moretti - Giáo dục đặc biệt kristen.moretti2@apsva.us
Tiến sĩ Marilyn Faris Scholl - Sống tại nhà marilyn.scholl@apsva.us
Scott Shepherd - Âm nhạc scott.shepherd@apsva.us
Chelsea Spear - Giáo dục thể chất đã điều chỉnh chelsea.spear@apsva.us
Julie Suarez - Giáo dục đặc biệt julie.suarez@apsva.us
Rachel Torres - Giáo dục đặc biệt rachel.torres2@apsva.us
Shawn Waddell - Giáo dục đặc biệt shawn.waddell@apsva.us

Nhân viên Hỗ trợ & Chuyên gia

Tiến sĩ Marianne Ellis - Nhà tâm lý học trường học marianne.ellis@apsva.us
Shirtona Horton - Điều phối viên Hỗ trợ Sinh viên shirtona.horton@apsva.us
Tyler Witman - Điều phối viên Công nghệ Giảng dạy tyler.witman@apsva.us
Joyce Kelly - Điều phối viên chuyển tiếp joyce.kelly@apsva.us
Phyllis Thompson - Nhân viên xã hội của trường phyllis.thompson@apsva.us

Trợ lý hướng dẫn

Marcus Barnes marcus.barnes@apsva.us
Isabel Castellanos isabel.salazar@apsva.us
Linda Denny linda.denney@apsva.us
Nellie Earley nellie.earley2@apsva.us
Betsy Gutierrez betsy.gutierrez@apsva.us
Lucia Hernandez lucia.hernandez@apsva.us
Jeff Hurtado jeff.hurtado@apsva.us
Elizabeth Key elizabeth.key@apsva.us
Aginche Mamo aginche.mamo@apsva.us
Bettina McPherson bettina.mcpherson@apsva.us
Beth Newlin mary.newlin@apsva.us
Rosario Quinteros Iriarte rosario.quinteros@apsva.us
Matthew Renaldi - Phiên dịch ASL matthew.renaldi@apsva.us
Penny Taylor annette.taylor@apsva.us