የሽሪቨር ሠራተኞች ማውጫ

 

ማስተዳደር

ዶክተር ጆርጅ ሄዋን george.hewan@apsva.us
ካረን ሚለር - የአስተዳደር ረዳት karen.miller2@apsva.us
ስቴፋኒ ባውቲስታ - የአስተዳደር ረዳት stephanie.bautista@apsva.us

መምህራን

አማንዳ ሞራልስ - ልዩ ትምህርት amanda.morales@apsva.us
Marissa Graham - ልዩ ትምህርት marissa.graham@apsva.us
ቻርሴል ኮልማን - ልዩ ትምህርት charcel.coleman@apsva.us
ራሄል ቶሬስ - ልዩ ትምህርት rachel.torres2@apsva.us
ሾን ዋድል - ልዩ ትምህርት shawn.waddell@apsva.us
ስኮት እረኛ - ሙዚቃ scott.shepherd@apsva.us
ኢያሱ ማርቲኒ - የተስተካከለ አካላዊ ትምህርት joshua.martini@apsva.us
አኒታ ቫን ሃርተን ካተር - የቤተመጽሐፍት ባለሙያ anita.vanhartencater@apsva.us
Sunee ክላውድ - የእንግሊዝኛ ተማሪዎች sunee.claud@apsva.us
Kamille Jackson – Art kamille.jackson@apsva.us
ክሪስቲን ጆንስ - ማየት ለተሳናቸው እና ማየት ለተሳናቸው መምህር christine.jones@apsva.us

የድጋፍ ሰጪ ሰራተኞች እና ስፔሻሊስቶች

ዶ / ር ማሪያን ኤሊስ - የትምህርት ቤት ሳይኮሎጂስት marianne.ellis@apsva.us
ፍሪዳ Krachefels - የተማሪ ድጋፍ አስተባባሪ frida.krachefels@apsva.us
ጄምስ ኩኒ - የሽግግር አስተባባሪ james.cooney@apsva.us
ፊሊስ ቶምሰን - የትምህርት ቤት ማህበራዊ ሰራተኛ phyllis.thompson@apsva.us
Kristen Moretti - የባህሪ ስፔሻሊስት Kristen.moretti2@apsva.us
አንጃኔት ብሩክስ - የተራዘመ ቀን ተቆጣጣሪ anjanette.brooks@apsva.us
ግሬስ ቦኒላ - የንግግር ቋንቋ ፓቶሎጂስት ጸጋ.bonilla@apsva.us
ራቸል ሙር - የሙያ ቴራፒስት rachel.moore2@apsva.us
ሳራ ፒተርስ - የሙያ ቴራፒስት sarah.peters@apsva.us
ሶንድራ ስቶክስ - የብኪ ረዳት sondra.stokes@apsva.us
ክሪስቲን ኤምሪ - የአካል ቴራፒስት kristin.emery@apsva.us
Renee Sturgill - የአካል ቴራፒስት renee.sturgill@apsva.us
ዛሪያ ሚለር - በትምህርት ቤት ላይ የተመሰረተ ምትክ zaria.miller@apsva.us
ታይለር ዊትማን - የትምህርት ቴክኖሎጂ አስተባባሪ tyler.witman@apsva.us
Ashley Pearson – Public Health Nurse apearson@arlingtonva.us
Tiara Peterson – Clinic Aide tpeterson@arlingtonva.us

የትምህርት ረዳቶች

ማርከስ ባርነስ marcus.barnes@apsva.us
ኢዛቤል ካስላኖኖስ isabel.salazar@apsva.us
ቤቲና ማክPርሰን bettina.mcpherson@apsva.us
ቤት ኒውሊን mary.newlin@apsva.us
ሮዛርዮ inንቴሮስ ኢሪአርት rosario.quinteros@apsva.us
ማቲው ሬንዳልዲ - ASL አስተርጓሚ matthew.renaldi@apsva.us
ፔኒ ቴይለር annette.taylor@apsva.us
አብደላህ ራዛህ abdelliah.razah@apsva.us
ናራንቱያ ባዳርች narantuya.badarch@apsva.us
ባራራ አልታንኩ bayarra.altankhu@apsva.us
ጄምስ ክላርክ James.clark2@apsva.us
እስማኤል ኤል ቡክሪ ismail.elboukri@apsva.us
ሲንዲ Flores cindy.flores@apsva.us
አሪኤል ኮበር ariel.coburn@apsva.us